Friday, 25 August 2017
no image

காட்சி பிழை - காதல் கவிதை

விலகி செல்கிறேன் விதி என் வழியில் உன்னை சேர்க்கிறது. விடை தெரிந்தும் விடுகதை கேட்கிறது மனது. விலகி செல் மனமே. நீ காண்பது கானல் நீர். கா...
no image

விலகி செல்கிறேன் - காதல் கவிதை

உன் கண் பார்த்து உன் கரம் கோர்த்து நம் இதழ் சேர்த்து என் காதல் சொல்ல ஆசை கனவினில் நாம் கதைத்த காதல் என் நெஞ்சில் விதைத்த காதல் உன் செ...
no image

கனவில் கரைகிறேன் - காதல் கவிதை

கனவில் கரைகிறேன் உன் நினைவிலே உடல் மெலிகிறேன் உன் நினைவிலே உயிருடன் கலந்துவிட்டாய் உலகினை மறந்துவிட்டேன் இமைகளை கடந்துவிட்டாய் இதயத்தை...
no image

இது என்ன மாயம் - காதல் கவிதை

ஒரு முறை பார்த்தாய் உறையவைத்தாய் சிறு புன்னகையால் என் உயிர் பறித்தாய் உடல் மட்டும் இங்கே இருக்கிறதே உயிர் உன்னுடன் சேர்ந்தே நடக்கிறதே ப...
Monday, 21 August 2017
no image

விலகி நின்னு ரசிக்கையில - காதல் கவிதை

விலகி நின்னு ரசிக்கையில சொல்ல நினச்சேன் என் காதல் கதை.... நீ நெருங்கி வந்து பேசயில நொறுங்கி நின்னேன் வார்த்தையில சேலையில உனை பார்க்கையி...
Saturday, 19 August 2017
no image

மழை சாரல் - காதல் கவிதை

கார்மேக கூட்டம் ஒன்னு உந்தன் குழல் காண வந்ததுன்னு கான குயில் கவிபாட காத்திருந்த மயிலாட பொய் அழகு கவிதை ஒன்னு மெய்யாகி நின்றதுன்னு மேக...
Friday, 18 August 2017
no image

விவசாயி கடைசி பக்க சேதியிலே - கவிதை

மண்ணை நம்பி  விதை விதைச்சேன் மழையை நம்பி நெல்லு  வச்சேன் அடை மழை காலமது அடைகாத்து நானும் வச்சேன் அணை கடந்து வெள்ளம் வந்து அடிச்சிப்போன...
no image

நினைவுகள் போதும் - காதல் கவிதை

நித்திரையில் கண்ட சித்திரங்கள் யாவும் நினைவினில் சுமந்து செல்கிறேன் நிஜத்தினில் வாழ துடிக்கிறேன் உன்னை நினைத்து நித்தம் நித்தம் சிந்தை...
Wednesday, 9 August 2017
no image

தமிழ் நாடு ஊரகப் பகுதி மாணவர்களுக்கான திறனாய்வுத் தேர்வு - செப்டம்பர் 2017

TRUST Examination September 2017 - Notification released தமிழ் நாடு ஊரகப் பகுதி மாணவர்களுக்கான திறனாய்வுத் தேர்வு - செப்டம்பர் 2017  ...
Thursday, 27 July 2017
Sunday, 23 July 2017
Thursday, 20 July 2017
Wednesday, 19 July 2017
Sunday, 2 July 2017
Saturday, 17 June 2017
Saturday, 10 June 2017
Thursday, 8 June 2017
no image

இலவசக் கட்டாயக் கல்வி உரிமைச் சட்டம்

இலவசக் கட்டாயக் கல்வி உரிமைச் சட்டம் இலவச மற்றும் கட்டாய கல்வி சட்டம் அல்லது கல்வி சட்டம் (RTE) 4 ஆகஸ்ட் 2009 இந்திய பாராளுமன்றத்தில் இயற...
Friday, 2 June 2017